Bơm chìm nước thải Veratti model: VR40-18-4 4.0Kw
| Model: | VR40-18-4 |
| Công suất | 4.0 KW |
| Lưu lượng max | 62 m3/h |
| Cột áp max | 23 m |
| Đường kính họng xả: | 75 mm |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz – VR |
| Vật liệu cấu tạo bơm | Thân bơm: Inox Buồng bơm: Gang Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt bơm | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | Bảo vệ IP68 Lớp cách điện F |
| Bảo hành | 12 Tháng |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.