Bơm chìm nước thải Veratti model: SV65-25-3.7Kw
| Model: | SV65-25-3.7 |
| Công suất | 3.7 KW – 5.0Hp |
| Lưu lượng max | 65 m3/h |
| Cột áp max | 25 m |
| Đường kính họng xả: | DN 76 / Phi 90mm |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz – SV |
| Vật liệu cấu tạo bơm | Thân bơm: Inox Buồng bơm: Gang Cuộn dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt bơm | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | Bảo vệ IP68 Lớp cách điện F |
| Bảo hành | 12 Tháng |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.