Bơm chìm nước thải Veratti Inox model: VS-1.1 1.1Kw
| Model: | VS-1.1 |
| Công suất | 1.1 KW |
| Lưu lượng max | 24 m3/h |
| Cột áp max | 12.5 m |
| Đường kính họng xả: | 40 mm |
| Cân nặng | 16 Kg |
| Kích thước | 18X24X42 mm |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz – VSm-1.1 3 pha / 380V / 50Hz – VS-1.1 |
| Vật liệu cấu tạo bơm | Thân bơm: Inox Buồng bơm: Inox Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt bơm | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | Bảo vệ IP68 Lớp cách điện F |
| Bảo hành | 12 Tháng |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.