Bơm chìm nước thải Veratti Inox model: VS-2.2 2.2Kw
| Model: | VS-2.2 |
| Công suất | 2.2 KW |
| Lưu lượng max | 48 m3/h |
| Cột áp max | 15.5 m |
| Đường kính họng xả: | 80 mm |
| Cân nặng | 21 Kg |
| Kích thước | 20X24X48 mm |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz – VSm-0.55 3 pha / 380V / 50Hz – VS-0.55 |
| Vật liệu cấu tạo bơm | Thân bơm: Inox Buồng bơm: Inox Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt bơm | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | Bảo vệ IP68 Lớp cách điện F |
| Bảo hành | 12 Tháng |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.