Bơm chìm giếng khoan Peroni model: 2PRm130-0.25 0.25Kw
| Model: | 2PRm130-0.25 |
| Công suất | 0.25 KW |
| Lưu lượng max | 2 m3/h |
| Cột áp max | 42 m |
| Đường kính họng xả: | 27 mm |
| Đường kính bơm | DN48 thả vừa ống 60 trở lên |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz |
| Vật liệu cấu tạo bơm | Thân bơm: Inox Buồng bơm: Vỏ Inox, cánh nhựa Feet Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt bơm | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | Bảo vệ IP68 Lớp cách điện F |
| Bộ bơm bao gồm | Động cơ bơm Buồng bơm Hộp tụ điện |
| Bảo hành | 6 Tháng |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.