Bơm chìm giếng khoan Peroni model: 4PR12/16 3.0Kw
| Model: | 4PR12/16 |
| Công suất | 3.0 KW |
| Lưu lượng max | 16 m3/h |
| Cột áp max | 98 m |
| Đường kính họng xả: | 60 mm |
| Đường kính bơm | DN95 thả vừa ống 110 trở lên |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz – với các model 4PRm 3 pha / 380V / 50Hz – với các model 4PR |
| Vật liệu cấu tạo bơm | Thân bơm: Inox Buồng bơm: Vỏ Inox, cánh nhựa Feet Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt bơm | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | Bảo vệ IP68 Lớp cách điện F |
| Bộ bơm bao gồm | Động cơ bơm Buồng bơm Hộp tụ điện (Với bơm 1 pha) Băng dính nước |
| Bảo hành | 12 Tháng |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.