Bơm chìm nước thải Veratti model: KTZ45.5 5.5Kw
| Model: | KTZ45.5 |
| Công suất | 5.5 KW |
| Lưu lượng max | 102 m3/h |
| Cột áp max | 22 m |
| Đường kính họng xả: | 100 mm |
| Cân nặng | 84 Kg |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Vật liệu cấu tạo bơm | Thân bơm: Hợp kim Buồng bơm: Hợp kim Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt bơm | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | Bảo vệ IP68 Lớp cách điện F |
| Bảo hành | 12 Tháng |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.